Thursday, March 27, 2014

T-SHIRT KALI ZA YESU OKOA MITAA KWA BEI NAFUU

Chief Hope | 3:26:00 PM |
OM-PROJECT TANZANIA....INAWAOMBA WADAU WOTE WA "YESU OKOA MITAA" KUJIPATIA T-SHIRT KALI ZA YESU OKOA MITAA KWA BEI NAFUU YA SH 20000/= TU,PESA YA KITANZANIA ,TUPIGIE 0712-348032 UTUAMBIE HAPO ULIPO TUTAKULETEA FASTA HII NI KWA WAKAZI WA DSM TU,KAMA UKO MKOANI TAFADHALI TUTAKUTUMIA KWANJIA AMBAYO WEWE UTAITAKA.....YOM-PROJECT

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN