Wednesday, January 14, 2015

DOWNLOAD WIMBO: EMMANUEL MBASHA - HARIBU KAZI ZA SHETANI

Chief Hope | 12:31:00 AM |
   


Watu Wamesema Mambo Mengi, Blogs Mbali Mbali Zimeandika Mambo Mengi Juu Ya Emmanuel Mbasha. Siwezi Kurudia Yaliyosemwa Na Wala Siwezi Kuongozea, Lakini Mimi Naamini Jambo Moja Kwamba MUNGU Huwapigania Watu Wake, Hata Kama Jamii Ikiwaponda Na Kuwasema Vibaya Lakini Mwisho Wa Siku Ushundi Ni Lazima. 

1 comments:

  1. Mtu huanguka na hata kusimama kwa Bwana wake. Kurudi kwa Mbasha ni furaha kwa mwili wa Kristo na Utukufu kwa Mungu asiyemtupa mja wake kwa kigezo cha mabaya yake.

    ReplyDelete

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN