Friday, December 4, 2015

WE NI KIJANA? BHAS! KARIBU KWENYE HII TEENAGERS CAMP. NI WAPI? LINI? MAELEZO YOTE YAKO HAPA.

Chief Hope | 1:33:00 PM |

Karibu kwenye Camp ya Teenagers itakayo fanyaka Bagamoyo, Kuanzia tarehe 18 Desemba hadi tarehe 20 Desemba. Kutakua na Utalii, Michezo mbalimbali, Kuogelea pamoja na Mafundisho. Kiingilio ni Tsh 45,000/= Tu.

Kwa maelezo zaidi piga simu 0655 208671, 0754369288, 0754768608 Wote mnakaribishwa.



0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN