Tuesday, December 29, 2015

REFA AWATWANGA WAPIGANAJI NGUMI. KISA? TAZAMA VIDEO HAPA.

Chief Hope | 5:13:00 PM |

Mchezo wa judo ni kati ya michezo mizuri ambayo vijana wengi wamekuwa wakiipenda na kujipatia kipato. Mchezo mmoja huko barani Asia refa alikosa uvumilivu na kuingia kupigana na wapiganaji baada ya wapiganaji hao kutotii maamuzi yake.


Tazama Video Hapa Chini.



By Chief Hope

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 

Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN