Tuesday, January 12, 2016

NGOJA NIWAJUZE MAMBO MENGI YA DUNIA.

Richard Edward | 9:30:00 AM |
http://timheaven.blogspot.com/

Wanasayansi bhana, wewe waache tu yaani..!! Eti wameweza kugundua "Mtu aliyepooza anaweza kutumia Computer ikiwa atafungiwa kifaa kwenye ubongo wake" Na macho jinsi yanavyogeuka, au kichwa kutingishika. Basi ndio inakuwa kama "Mouse" yake.

By Richard Edward

Jiunge na Tim Heaven Sasa! 
Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN