Friday, February 26, 2016

UMEGUNDUA MABADILIKO HAYA KWENYE MTANDAO WA FACEBOOK?

Chief Hope | 2:00:00 AM |
Kuanzia leo mtandao wa kijamii wa Facebook umezindua vitufe (emojis) 5 vipya ilikufanikisha watumiaji wa mtandao huu kujieleza kwa kutoa maoni yao kwa usahihi zaidi ima wamefurahia jambo ama hata wamelikataa kwa kubofya picha inayoambatanisha na maoni yao.

Vitufe hivyo vipya vina picha ya "wow(Furahia)", "penda", "haha(Cheka)", " huzuni" na"yakasirisha".

Kitufe cha ''Like'' ambacho ndicho kilikuwa kibwagizo cha Facebook katika kipindi cha miaka 7 kimesalia hapo kama nembo ya kuwasaidia watumizi kujieleza zaidi katika mtandao wa Facebook alisema bwana Zuckerberg kupitia taarifa aliyochapisha kwenye mtandao wake wa Facebook.

By Chief Hope 

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 
Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN