Tuesday, February 16, 2016

MASANJA MKANDAMIZAJI AZINDUA MGAHAWA WAKE. (+PICHA)

Chief Hope | 12:09:00 AM |
Ukiacha mashamba, nyumba, magari, Emmanuel Mgaya a.k.a Masanja Mkandamizaji amezindua Mgahawa wake wa Kisasa unaoitwa "Masanja Wali Nyama" Maeneo Ya Tabata Magengeni Karibu na CRDB BANK. 

Shughuli hiyo iliyo anza saa mbili usiku na kumalizika saa tano usiku, ilipambwa na waimbaji mbalimbali wa muziki wa Gospel akiwemo Miriam Jackson, Emmanuel Mbasha, Faraja Ntaboba, Mc Makondeko, Stella Joel pamoja na Wachungaji, Mitume na Manabii. 

Twende sawa na matukio ya Picha hapa chini.

By Chief Hope 

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 
Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN