Monday, February 1, 2016

SASA DNA YARUHUSIWA KUBADILISHWA

Richard Edward | 3:25:00 PM |
DNA

Wanasayansi nchini Uingereza wamepewa idhini na idara inayohusika na masuala ya uzazi ya kufanyia viinitete vya binadamu mabadiliko ya kijenetiki.

Wanasayansi hao watafanya utafiti huo katika taasisi ya Francis mjini London.

Utafiti huo una lengo la kutoa uelewa kamili kuhusu siku za kwanza kwanza katika maisha ya binadamu.

Utaanza siku saba za kwanza baada ya kukutana kwa chembe chembe za mme na mke na kuonyesha kile ambacho husababisha mimba kutoka.

Mwaka uliopita wanasayansi nchini China walitangaza kuwa walifanyia mabadiliko ya kijenetiki viini tete vya binadamu kurekebisha hali ambayo husababisha tatizo la damu.

Hatua hiyo imezua maoni tofauti huku baadhi wakisema kuwa kuifayika mabadiliko DNA ni hatua ambayo imeenda mbali zaidi na huenda ikasababisha kuzaliwa watoto waliotengezezwa.


By Richard Edward

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 
Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN