Wednesday, March 9, 2016

BEATRICE MWAIPAJA KUACHIA ALBUM MPYA MWEZI HUU.

Chief Hope | 9:37:00 AM |
Kupitia page yake ya facebook, Mwimbaji wa nyimbo za injili nchini mwanadada Beatrice Mwaipaja, ametangaza kwamba tarehe 13 March atakuwa akiachia album yake ya pili "Mungu Umenihurumia". 

3 days left... Nyimbo ya ufunguzi wa Album yangu ya Pili kwenu. Naamini mtaipenda na itawabariki kwa uwezo wa ajabu. #Stay blessed
Posted by Beatrice Mwaipaja on Tuesday, March 8, 2016

By Chief Hope 

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 

Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN