Monday, March 21, 2016

CHUKUA TAHADHARI KAMA UNATUMIA HIZI BULB.

Chief Hope | 9:57:00 AM |
Tunapenda kupunguza matumizi ya nishati, hizi bulb ambazo ni rafiki wa mazingira na zinazookoa nishati(energy serving bulb) zimekuwa zikitumika zaidi kwa sasa. 

Ila ni vyema ujue kwamba hizi bulb za kisasa ni kweli zina sumu. Shirika la kulinda Mazingira limetoa maelekezo ya dharura unayohitaji kuyafuata endapo bulb yako itavunjika. Hii ni kutokana na gesi yenye sumu inayotoka endapo bulb itavunjika.


Taasisi ya Fraunhofer Wilhelm Klauditz ya Ujerumani inadai kuwa kama taa hii itavunjika ndani ya nyumba itatoa mara 20 zaidi ya Mercury katika hewa


Bulb hizi za kupunguza matumizi ya Nishati zinaweza kukuletea matatizo haya;

-Kizunguzungu
-Kifafa
-Maumivu ya kichwa
-Uchovu
-Kutostahimili
-Wasiwasi

Bofya hapa uendelea kusoma.


By Chief Hope 

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 

Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN