• Isikupite Hii

    SOMA MAKALA, HABARI MBALI MBALI NA MUZIKI WA INJILI TZ

    May 2, 2016

    ASKOFU GWAJIMA ASEMA HAYA KWA MH. MAGUFULI NA MAFISADI.

    Askofu Mkuu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima, Josephat Gwajima, amesema "mafisadi walioinyonya nchi katika Serikali ya awamu ya nne, ndiyo wanaoona utawala wa Rais Magufuli haufai".

    Soma: Mahakama Yakataa Cd Ya Askofu Gwajima Kudaiwa Kumtusi Askofu Pengo.

    Wasikukatishe tamaa endelea hivyo hivyo kuna wanyonyaji walipenyeza mirija yao katika serikali iliyopita wakati wao umefika, sasa wanatapatapa.

    Source: EATV

    By Chief Hope 

    Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 
    Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.