Monday, May 9, 2016

FREEMAN MBOWE 'MWENYEKITI WA CHADEMA' ATINGA NIGERIA KWA NABII TB JOSHUA.

Chief Hope | 3:02:00 PM | |
Ninatazama Emmanuel tv hapa nimemuona mhe. Freeman Mbowe akiwa kwenye ibada katika kanisa la The Synagogue Church of All Nations linaloongozwa na Prophet T.B Joshua.

Soma: Utajiri Wa Tb Joshua Waiacha Serikali Ya Nchi Yake Hoi.

Source: Jamii Forums.

By Chief Hope

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 
Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN