Monday, May 16, 2016

MASANJA AMWOMBEA NA KUMPA RAIS MAGUFULI STYLE MPYA YA KUTUMBUA MAJIPU.

Chief Hope | 9:07:00 PM | |
Mchekeshaji Emmanuel Mgaya a.k.a Masanja Mkandamizaji siku zote haishiwagi vionjo vya maneno ya kufurahisha, iwe kuongea hata wakati mwingine tembea yake tu ni lazima ucheke.

Sasa leo nakukutanisha naye kwenye hii video hapa chini akimpa Rais Magufuli Style mpya ya kutumbua Majipu na mwisho kumuombea.
By Chief Hope 

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 

Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN