Thursday, June 16, 2016

MUSIC VIDEO: MTOTO WA ROSE MUHANDO AJA NA HII VIDEO NYINGINE 'MAHABA'.

Chief Hope | 9:28:00 AM | |
Annoint E Amani ambae ni mtoto wa Rose Muhando, anakuarika upate kuitazama video yake mpya inayokwenda kwa jina "Mahaba"
By Chief Hope 

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 

Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN