Friday, July 15, 2016

UKIONA KIFAA KAMA HIKI ONDOKA MAHALI HAPO HARAKA SANA. (SOMA ZAIDI)

Chief Hope | 7:45:00 AM | |
Hii sio taa (bulb). Hii ni camera ya siri. Mara nyingi vifaa hivi huwekwa kwenye vyumba vya kulala wageni, bafuni na vyumba vya kupimia nguo au kubadilishia nguo.

Soma: Chukua Tahadhari Kama Unatumia Hizi Bulb.

Kuwa makini sana unapokuwa kwenye nyumba za kulala wageni, Chooni ama bafuni, vyumba vya kujalibishia nguo au kubadilishia nguo. Ukiona kifaa kama hicho ondoka mahali hapo kuna njama, sio taa ni camera. Mjulishe ndugu na jamaa yako.

By Chief Hope 

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 
Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN