Monday, August 1, 2016

NDOA YA MWANADADA ANGEL BENARD WATIMIZA MWAKA.

Chief Hope | 9:43:00 PM | |
Mwimbaji mahiri wa muziki wa injili na Angel Benard na Mume wake Godsave Sakafu wametimiza mwaka mmoja tangu wafunge ndoa tarehe 1/8/2015.

Kupitia ukarasa wake wa facebook, Mwanadada Angel Benard ameandika haya.
THANK YOU LORD FOR ONE YEAR.Ni ngumu kufafanua hisia halisi zaidi ya kumshukuru Mungu sana sana.# Forever is ahead of us, Lord keep us True.# love you babe ‪#‎thank‬ you for being you‪#‎lovr‬ in the air...hahaha
By Chief Hope 

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 

Jiunge nasi kupitia FacebookTwitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk. 

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN