Monday, August 8, 2016

UTAFITI: KATI YA WANAUME 10, 7 WANA MICHEPUKO.

Chief Hope | 11:10:00 AM | |
Utafiti uliofanywa na gazeti la Mwananchi unaonesha kwamba wanaume kati ya 10, 7 wana michepo. Kwa utafiti huu basi tatizo la Michepuko limegeuka kuwa janga la kitaifa. Ni nini kinasababisha hali hii?


Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 

Jiunge nasi kupitia FacebookTwitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN