Wednesday, September 21, 2016

VIDEO: MAMBO YA MUHIMU USIYO YAJUA KUHUSU BAHATI BUKUKU, MAISHA, PESA, KILIMO N.K.

Chief Hope | 7:30:00 AM | |
Katika video hii utamsikia Bahati Bukuku akieleza maisha yake ya nyumbani upendelea kufanya nini? Amezungumzia waimbaji wapya katika kizazi kipya cha muziki wa Gospel, Je kuimba kwake kutakapo fikia ukomo atafanya nini?

Tazama Interview akiwa na Jt Tv 
By Chief Hope 

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 

Jiunge nasi kupitia FacebookTwitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN