Thursday, September 22, 2016

NABII BUSHIRI ALIVYOTABIRI TETEMEKO LA ARDHI LA BUKOBA MIEZI MIWILI KABLA.(+VIDEO)

Chief Hope | 12:24:00 PM |
Wiki kadhaa zilizopita, mji wa Bukoba ulipatwa na tetemeko lililosababisha vifo vya watu na uharibifu wa mali. Kwa mujibu wa wa Prophet Bushiri ni kwamba Mungu alishamwonyesha tetemeko hilo miezi miwili kabla na kuliombea ni maana madhara yamekuwa machache tofauti na ilivyotakiwa. 

Tazama video hapa!

By Chief Hope 

Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 

Jiunge nasi kupitia FacebookTwitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN