Thursday, October 13, 2016

UTAFITI: USILE CHAKULA USIKU BAADA YA SAA MBILI,MWISHO SAA KUMI NA MOJA JIONI

Richard Edward | 11:04:00 AM |
 UTAFITI: USILE CHAKULA USIKU BAADA YA SAA MBILI,MWISHO SAA KUMI NA MOJA JIONI

Tafiti mbalimbali zimekuwa zikitoka kila siku, hivi karibuni umetoka utafiti mpya ukieleza kwamba  kuna hatari kubwa kwa mtu akila chakula kigumu usiku kwanzia saa mbili usiku.

Mtu anaweza kupata mshutuko wa moyo,shinikizo la damu ama strock.


Isikupite Hii: Unazifahamu Faida Za Kula Tunda La Tikiti Maji? Ziko Hapa.

Bofya hapa chini kusikiliza ufafanuzi zaidi





Chanzo: Millardayo.com

By Richard Edward


Jiunge Na Tim Heaven Sasa! 
Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari mbalimbali juu ya muziki, mahusiano, mafanikio afya nk.

0 comments:

 
Content By Chief Hope | Facebook | Twitter | Copyright ©2016 TIM HEAVEN