• Isikupite Hii

    October 2, 2016

    Wanasayansi wakuta amri kumi za Mungu katika sayari ya Mirihi (Mars)

    WANASAYANSI WAKUTA MAANDISHI YA AMRI ZA MUNGU KATIKA SAYANSI YA MARS
    Moja kati ya mitandao maarufu 'Dailry Current', ambao ni mtandao wa habari za hapa na pale nchini marekani uliandika makala hii juu ya "Wanasayansi wakuta amri kumi za Mungu katika sayari ya Mirihi (Mars)" lakini watu wengi wamepinga na kusema ni uzushi, hakuna kitu kama hicho. 

    Linapokuja swala utandawazi kila mtu anaweza kuandika na kutangaza chochote kwa wakati wowote ule na kikaifikia dunia nzima.

    Hivi ndivyo mtandao huo ulivyo andika juu ya story hiyo:-

    "Wanasayansi wa anga za juu wa kampuni ya NASA ya Marekani wameshangazwa na kukuta maandiko ya amri kumi za Mungu na andiko la Yohana 3:16.(yohana 3:16 BIBLIA inasema ''kwa maana jinsi MUNGU aliupenda ulimwengu, hata akamtoa Mwanawe pekee, ili kila mtu amwaminiye asipotee, bali awe na uzima wa milele.) 

    Soma: Vifaa Vya Wana Anga Wa Marekani Vimeona Mkono Wa Ajabu Angani (+video)

    Wanasayansi hao waliingia kwenye pango moja kujalibu kutafuta maji na  kukuta maandiko hayo kwenye pango katika sayari ya Mars yakiwa yameandikwa kwenye mawe.


    Maandishi hayo yaliyoandikwa kawa  lugha 7 tofauti nazo ni English, Spanish, Chinese, Basque Hebrew na lugha yingine hazikutambulika.

    Wanasayansi hao wameshangwazwa na jambo hilo na kuwafanya wao waamini kuwa ni dini ya kikristo tu ndiyo ndini ya kweli kutoka kwa Mungu.
     

    Kati ya wanasayansi hao ambaye yeye ni muaustralia na anafanya kazi NASA ambao wako huko tangu Agosti mwaka jana, wameshangaa maandiko hayo yamefikaje huko zaidi ya kuona kuwa kweli MUNGU yupo,

    Soma: Dalili Kuu 7 Zinazoonyesha Mtu Ambaye Atachelewa Sana Kufanikiwa.

    Wanasayansi hao wako huko kuchunguza sayari hiyo ili kuona kama kuna uwezekano wa binadamu kuishi huko jambo mpaka sasa inasemakana kuna uwezekano wa viumbe hai kuishi kuko kutokana na vitu vingi kushabihiana na huku Duniani."


    Source: DailyCurrent.com