• Isikupite Hii

    November 19, 2017

    Je unamjua Mwanasayansi alietengeneza virus hatari vya ukimwi !! Huyu hapa

    Robert Gallo HIV
    Ameua maelfu na maelfu ya watu, alitengeneza ugonjwa huu mnamo miaka ya 1970, na sasa daktari huyu kwa jina Robert Gallo ametoka adharani na kusema amepata dawa ya kutibu ugonjwa huo.

     ROBERT Gallo HIV 
    Robert Gallo anaelezwa kwamba alihusika na vita vya kibaiolojia kwa lengo la kuwaondosha watu weusi na mashoga duniani katika miaka ya 1970

    Tazama video: Mcheki huyu kifaranga wa kuku wa Mkurya alivyomgomvi.