• Isikupite Hii

    Tangaza nasi kwa gharama nafuu.

    Hii ni ofa ya aina yake, Je! Unabiashara ama kampuni? Timheaven.com inakupa fursa ya kutangaza biashara yako kwa shilingi 2,000/= tu kwa siku sawa na shilingi 60,000/= tu kwa mwezi.

    Kumbuku mtandao huu unawatazamaji zaidi ya 12,000/= kila siku. Fikia maelfu ya watu kwa kutangaza katika mtandao huu kwa gharama nafuu kabisa.

    Kwa Maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia timheaven100@gmail.com ama piga au Whatsapp simu namba +255 655 043 443.