June 4, 2018

Rosa ree atoa siri ya kufikia mafanikio makubwa kwa wanawake.

Akiwa kama msanii wa kike amabe ilifika sehemu aliona kuwa anaweza kusimama peke yake katika muziki na hakuna wa kumuangusha, Rosa Ree amefunguka na kuelezea kwa makini kabisa ni jinsi gani mwanamke anapaswa kufanya ili kuweza kufanikiwa na ku-win ndoto zako.

Akiyaongea hayo  katika siku ya wanawake Duniani, yeye pia ni moja ya wanawake jasiri sana na walioweza kuamini kuwa aina ya muziki anaoufanya sio lazima kufanywa na mwanaume ndio uonekane kama umefanywa.

Rosa Ree anasema kuwa lazima mwanamke ajiamini sana ili kuweza kufanikiwa lakini pia inabdidi awe na bidii katika kutimiza ndoto yake.

Kwa wanawake wote wenye vuipaji, kikubwa ni kujiamini tu.unatakiwa kujiamini ili uweze kukamilisha ndoto.
pili kuwa na imani na kile kitu uanataka kukifanya,tatu ni kutia bidii , huwezi kuwa na ndoto alafu hautii bidid ili ifanikiwe  na kukamilisha malengo yako.