• Isikupite Hii

    sms 1000 za mapenzi.

    Niseme nini ujue nakupenda? Nifanye nini ujue nakupenda?
    Nikuite jina gani ujue ni wewe peke yako upo moyoni
    mwangu? Hakika hakuna ila moyo wangu ndio unaosema kuwa
    nakupenda, niamini mpenzi
       *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    Upendo ni jibu kwamba kila mmoja anataka. . . .
    upendo ni lugha ,
    kwamba kila mmoja anaongea,
    upendo hauwez kununuliwa,
    na isiyo kadirika na ya bure,upendo kama uchawi safi,ni
    siri ya maisha matamu
         nakupenda mpenzi
    *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    "Mimi sitaki kuwa kila kitu kwa kila mtu, lakini napenda
    kuwa kitu kwa mtu.na mtu mwenyewe ni wewe"
    nakupenda laazizi
    "Kama mimi nilikuwa na maua  kila wakati
    mawazo yangu
    yangekuwa juu yako,nisingefikiri wa kumpa mwingine kabla
    yako je wewe ungekuwepo nayo
     ungempa nani kwanza? "
    *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    Ningependa nikuambie neno ambalo halina gharama na
    likutumiwa vibaya halina maana wala thamani. neno hilo
    haliandikiki kwenye karatasi wala hata halitamkiki ila tu
    Linatokea Bila kujua na halina sababu.neno hilo mi
    mwenyewe silijui ila ndo linatufanya tuwe pamoja Japo tupo
    Kasi Na Kusi. Nakupenda sana Dear
          •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Naukunjua moyo wangu huishi milele maishani ,nafungua
    nafsi nikupende wewe pekee,nafunga milango ya moyo wangu
    ili kutokupokea ugeni wowote wa moyo zaidi yako
    mpenzi.nakupenda sana laazizi     
          •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Sipo tayari kuukabidhi moyo wangu kwa mwingine zaidi
    yako,wewe ni wa pekee maishani mwangu mwenye kujua hisia
    moyoni mwangu
    mpenzi nipende daima pendo lako nitalienzi, nakupenda
           •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    mapenzi si pombe  lkn yanalewesha, wala si kidonda  lakini
    yanatonesha,wala si maradhi lakini yanaumiza, wala  si
    njaa lakini yanakondesha ,mapenzi ni uvumilivu kwa
    unaempenda
          •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    mapenzi ni safari=unifanye nauli ya moyo, mapenzi ni
    maradhi=unifanye daktari ni kutibu maradhi yako,mapenzi ni
    kiu=niwe maji jangwani,mapenzi ni chakula=nikulishe
    maishani mwako na uwe asali moyoni mwangu
           •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    wengi hupenda fanta kwa ladha yake,wengine hupenda
    pilipili kwa muwasho wake,wengine hupenda asali kwa utamu
    wake ila mimi nakupenda wewe kwa upendo wako.
          •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    nimetuma ndege wangu auzunguke ''moyo'' wako kwa '' upendo
    ''  auguse ''uso'' wako kwa ''faraja'' na mwisho
    akunong'oneze sikioni taratibu kuwa nakupenda.
            •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    mapenzi ni utoto,deka ulie nitakubembeleza,mapenzi ni
    zawadi tabasamu nibusu niambie kiasi gani unanpenda,naweza
    kusema asilimia kubwa jina lako limezunguka kuta wa moyo
    wangu.kamwe jina lako haliwezi kufutika.nakupenda sana
          •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    teke la kuku halimuumzi mwanaye sawa na dhati ya mapenzi
    haiumzi moyo wa ampendaye,tugombane sasa hivi tupatane
    badaye,najua hakuna wasiogombana ,kama wapo siku
    wakigombana wataachana.
         •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Yapitayo mdomon yametokea moyon,uyaonayo hadharani
    nimeagizwa na manani yakuridhishayo nafsini ni utamu wa
    yakini.
         •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Nakupenda sana mpenzi wangu ,we ndo wa pekee mwenye kujua
    furaha ya moyo wangu nikiwa na majonzi huwa upo karibu
    nami,nikiwa na furaha huja kushea nami,ahsante wangu
    tabibu ,we ndo wangu wa manani.
         •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Kila niamkapo mawazo yangu huwa kwako na upepo uvumapo
    huhitaji uwepo wako na hasa nikukumbukapo kumbato
    lako,nakupenda mpenzi
         •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•
    Furaha yangu ni kuwa nawe kwani u zaid ya mboni
    yangu,najisifu kuwa nawe maishani mwangu naamini itatokea
    kutokuwa mbali nawe mpz wangu,unisahaulishe machungu na
    karaha za huu ulimwengu .nakupenda dia

    •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    >>--------->>> Mshale huu unamtafuta mtu muhimu sana ktk
    maisha yangu na kama umekutana nao
     usiukwepe uache
    uchome Moyo wako gharama
     za matibabu juu yangu.
    •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Sioni zawadi ya kukupatia kwa mapenzi
    unayonipatia,
    moyoni nimekuridhia wewe pekee penzi langu daima
    kukupatia nakupenda
             •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Hakika kama ni mume MUNGU kanipatia,kuwa nawe najiona
     kama malkia ,nakupenda mpz na daima nitaenzi penzi
     lako.
            •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Nina habari nzuri nataka kukuambia kuna mgeni leo kaja
    kunitembelea,nguo nyekundu amevalia yaani!utamu wako kwa
    sasa siwezi kukupatia
    kwa maana mgeni kashakuharibia
                nakupenda dear

            •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Ni yangu mazoea kila cku cm yako
     kuipokea kama si meseji
    kunitumia
    leo naumia kila napo fikiria nini
     kimetokea hadi
    mawasiliano yetu
    yameanza kupotea,sawa tu.naamini hali
    ya kawida itarejea
    na
    majonzi moyoni yatanipotea
             nakupenda mpz
           •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Nimezunguka pande zote za Tanzania macho
     nikiyaangaza
    kumsaka mrembo
     wakumkabidhi wangu moyo wenye upendo
    ndani yake na kulila
    TUNDA lake
    kwa nafasi huku nikimpa mahaba ya dhati na sikuwahi kuhisi
    kama wewe ndiye
    ulie uteka moyo wangu.
          nakupenda laaziz
            •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Raha ya ucngz ni ucngz . .  . .''tamu''ya penzi ni ndoto .
    Na furaha ya ndoto ni yule umpendaye kwa dhati,nitafurahi
    nikiwa mimi,
            •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Kipepeo kipeperushe kunipenda maamuz yako kamwe usijute
    nakupenda mpz moyoni mwako unitulize.
     Nakupenda mpz
            •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Moyo wangu unajua kupenda katu haujui kutenda
    mpz,nakupenda tukwepe fitina mpz.
            •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Nenda sms taratibu kwa yule ma BEST nimpendaye,ukimkuta
    amelala ucmuamshe mpige busu kisha mnong'oneze mwambie
    nampenda sanaaaa
            Nilivyokutana nawe cku ya kwanza nilikupenda kwa dhati
    ,nikakueleza ukweli ukanikaribisha moyoni mwako,cwezi
    kuchezea nafac hyo laaziz nitakushika daima.
     •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Je unakubali au unakataa kwa mujibu wa sheria ya mahakama
    ya mapenzi kifungu cha mahaba unahukumiwa kuwa na mimi
    milele,unaweza kukata rufaa kama hujatendewa haki.sawa?
     •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Sura yako haifutiki usoni mwangu kirahic,ingawa upo mbal
    nami lkn penzi lako bado nalikumbuka,hakuna anayeweza
    kukata kiu yangu zaidi yako,nakupenda mpenzi wangu!
     •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Kamwe cwez kuacha kukupenda,utaendelea kujificha moyo
    mwangu cku zote za maisha yang,maana wewe ndiye mhimili wa
    maisha yangu,tafadhal naomba unipende milele!
    •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Mapenzi ni upepo,mimi sivumi na kupotea,mapenzi ni mahaba
    sili nikamaliza,mapenzi ni raha kamwe cwez
    kuipeza,nakupenda wewe pekee
    •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Kama safari tumeianza,kama chakula sinto kusanza,kama
    nyumba wewe kibaraza na kama ukingo wewe kiambaza.
    •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Kiangazi aumasika
     kukupenda nitawajibika kwenye chupa au birika chai yako
    ya uhakika ,iwe ndoo au pipa ujazo wa penzi kimiminika.
    •·.·°¯`·.·•*•·.·°¯`·.·•

    Endelea kusoma sms 1000 za mapenzi kwa kubya hapa chini.